นายชวลิต เจนเจริญผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 มอบหมายให้นายพนัส สุขหนองบึง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษพร้อมด้วยนางศิริมนต์ ละมุล ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษผู้รับผิดชอบ (Active Learning) ออกมาประสานงานการบันทึกคลิปการจัดการเรียนรู้ของครูต้นแบบที่เขียนสรุปผลงาน A3 เข้าประกวด จุดอบรมที่ 12 โรงเรียนอนุบาลแคนดงวันอังคารที่ 10 สิงหาคม 2566 รับการบันทึกคลิปวีดีโอจาก สพฐ.ครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้ (Active Learning) GPS 5 STEPS การจัดการเรียนรู้เชิงรุกด้วยกระบวนการคิดขั้นสูงเชิงระบบ
1.นายสุพจน์ ไชยลือชา ร.ร.อนุบาลแคนดง
2. นางสาวประวีณา แทนหอม ร.ร.อนุบาลแคนดง
3.นางสาวกรรณิการ์ สังฆมณี ร.ร.อนุบาลแคนดง
4.นางแพรวนภา เวสะมูลา ร.ร.อนุบาลแคนดง
5.นางสาวพิรญาณ์ นาคาธร ร.ร.อนุบาลแคนดง
6.นางนางสาวธวิตา สมวงษ์ ร.ร.อนุบาลแคนดง
7.นางาสาวบุศยรินทร์ หงส์สิงห์ ร.ร.อนุบาลแคนดง
8.นางสาวเบญจวรรณ มีผล ร.ร.อนุบาลแคนดง
9.นางสาวนุชนาถ พวงพันธ์ ร.ร.บ้านยางทะเล
ขอบคุณผู้บริหารกลุ่มโรงเรียนแคนดง 1 และ 2 ที่ให้การค้อนรับและอำนวยความสะดวกอย่างดียิ่ง